Écran et son présentoir en bois, à décor en marqueterie de nacre de deux dragons poursuivant la perle sacrée.Dim. 58 x 32 cm
Dim. panneau : 42,5 x 26 cm
(Petits accidents aux bords et manques)
Đông Dương, Nam Định, khoảng 1900
Tranh gỗ khảm trai kèm đế, cẩn song long tranh châu.
Kích thước: 58 x 32 cm
Kích thước tranh không kể đế: 42,5 x 26 cm
(Mẻ góc, một vài mảnh xà cừ đã bong tróc)